เรด้าร์ ลูกสาวคนเล็ก นึกคิด-มุกดา คลอดลูกสาวคนแรก ไร้เงาพี่สาวยินดี

“เรด้าร์" ลูกสาวคนเล็ก “นึกคิด บุญทอง” และ “มุกดา บุญทอง" คลอดลูกสาวคนแรก ไร้เงาพี่สาว “กุญแจซอล” ร่วมยินดีกับหลาน

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดีกับ เรด้าร์ ลูกสาวคนเล็กของ นึกคิด บุญทอง และ มุกดา บุญทอง หลังได้ให้กำเนิดทายาทคนแรก น้องเอลิญ่า

เรด้าร์ ลูกสาว นึกคิด บุญทอง มุกดา บุญทอง คลอดลูก

โดยต้องบอกเลยว่าทางด้าน นึกคิด บุญทอง นั้นเห่อหนักมากออกมาโพสต์ข้อความถึงหลานสาว น้องเอลิญ่า เอาไว้ว่า ยินดีต้อนรับ เด็กหญิงเอลิญ่า โบแร็ง สมาชิกใหม่ของครอบครัวครับ #คุณตาป้ายแดง #25 พฤศจิกายน 2564

เรด้าร์ ลูกสาว นึกคิด บุญทอง มุกดา บุญทอง คลอดลูก

เรด้าร์ ลูกสาว นึกคิด บุญทอง มุกดา บุญทอง คลอดลูก

affaliate-2

ด้าน เรด้าร์ ได้ออกมาโพสต์ถึงลูกสาวเอาไว้ว่า เรด้าร์ ให้กำเนิดหลานสาว น้องเอลิญ่า พร้อมกับได้ระบุข้อความเอาไว้ว่า

Welcome My Little Girl

Name : Aleeyah Baurin (ด.ญ.เอลิญ่า โบแร็ง)

Nickname : Aleeyah (น้องเอลิญ่า)

Gender : Female

Weight : 3,287g

Height : 51 cm

Nationality : Thai-French

Birth : 25/11/2021

ในที่สุดหนูก็รอออกมาตามฤกษ์ แข็งแรง สมบูรณ์ ขอให้หนูเป็นเด็กดี เลี้ยงง่าย มีแต่สิ่งดีๆในชีวิตหนู พระคุ้มครองนะลูกก #JRsLittleone

เรด้าร์ ลูกสาว นึกคิด บุญทอง มุกดา บุญทอง คลอดลูก

เรด้าร์ ลูกสาว นึกคิด บุญทอง มุกดา บุญทอง คลอดลูก

เรด้าร์ ลูกสาวคนเล็ก นึกคิด-มุกดา คลอดลูกสาวคนแรก ไร้เงาพี่สาวยินดี

affaliate-3